Vật liệu địa kỹ thuật polyester không dệt dạng sợi PET dành cho các dự án xây dựng đường
- Mô tả
- Thông số kỹ thuật
- Ứng dụng
- Video
- Ưu điểm
- Câu hỏi thường gặp
- Sản phẩm đề xuất
Mô tả
Vật liệu địa kỹ thuật không dệt sợi filament là một loại vật liệu địa tổng hợp được sản xuất từ sợi filament polyester thông qua quy trình kéo sợi và châm kim. Thành phần chủ yếu gồm các sợi filament polyester đan xen với nhau tạo thành một cấu trúc mạng lưới ổn định.
Sản phẩm có các đặc tính như độ bền cao, khả năng chống ăn mòn hóa học, thoát nước tốt và chống tia UV.
Thông số kỹ thuật
| Nơi sản xuất | Sơn Đông, Trung Quốc |
| Tên Thương hiệu | JRX |
| Số kiểu máy | Vật liệu địa kỹ thuật không dệt sợi filament |
| Chứng nhận | Iso |
| Chiều dài | 50 m–200 m/cuộn (theo yêu cầu) |
| Chiều rộng | 1m-6m |
| Trọng lượng theo gram | 100 g–800 g/m² |
| Vật liệu | PET |
| Chức năng | Lọc, thoát nước, phân cách, chống thấm và bảo vệ |
Ứng dụng
Vật liệu địa kỹ thuật không dệt dạng sợi được sử dụng rộng rãi trong xây dựng đường bộ, thoát nước, lọc, phân cách và bảo vệ mái dốc. Cung cấp khả năng gia cường đáng tin cậy cho các công trình kỹ thuật.

Video
Ưu điểm
Độ bền kéo cao, độ thấm tốt, khả năng chống lão hóa và độ bền vượt trội. Đảm bảo khả năng lọc và gia cường ổn định cho các công trình kỹ thuật.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Quý công ty là nhà máy hay công ty thương mại?
Đáp: Chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp chuyên về tấm chống thấm, vải địa kỹ thuật, tấm chống thấm tổng hợp, v.v., đã được chứng nhận ISO9001 trong hơn 15 năm.
Hỏi: Nhà máy của quý công ty tọa lạc ở đâu? Tôi có thể đến thăm như thế nào?
Đáp: Nhà máy của chúng tôi tọa lạc tại số 10 Đường Yuanshan, Khu Phát triển Công nghệ Cao, Quận Laiwu, Thành phố Tế Nam, Trung Quốc. Quý khách có thể bay đến Sân bay Quốc tế Tế Nam (Jinan Yaoqiang), sau đó chúng tôi sẽ đón quý khách.
Hỏi: Quý công ty có thể gửi mẫu trước khi xác nhận đơn hàng không?
Đáp: Vâng, chúng tôi rất sẵn lòng gửi mẫu miễn phí cho quý khách để đánh giá nếu quý khách cần.
Hỏi: Thời gian giao hàng như thế nào?
Đáp: Thông thường trong vòng 3–7 ngày kể từ khi nhận được khoản đặt cọc.
Câu hỏi: Quý khách có thể sản xuất sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng không?
Trả lời: Chắc chắn rồi, chúng tôi là nhà sản xuất chuyên nghiệp; cả sản xuất theo đơn đặt hàng (OEM) và thiết kế sản xuất theo yêu cầu (ODM) đều được hoan nghênh.
